MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI
WA MAZINGIRA DAR ES SALAAM

TAARIFA KWA UMMA

USOMAJI MITA ZA MAJI DAR NA PWANI
KUANZA NOVEMBA 10 - 15, 2024

Mamlaka ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inawataarifu wateja na wananchi katika mikoa ya Dar es Salaam na
Pwani, kuwa zoezi la usomaji wa mita za maji utaanza Novemba 10
hadi 15, 2024.

Mamlaka inaomba ushirikiano pindi watoa huduma wa DAWASA
watakapopita kutekeleza zoezi hili.

Baada ya zoezi la usomaiji mita kukamilika, Mteja atapokea ujumbe
wa kuhakiki usomaiji wa mita yake kabla ya bili kutumwa.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) na 0735 202 121 (WhatsApp tu)
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Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano



